• Welcome to Thai Audio/Video Club. Please or

24 July 2019, 04:34:44 pm

News:

การลงทะเบียน ผู้สมัครต้องส่งบัตรประชาชน ยืนยันตัวตนครับ (กำกับด้วยว่า ใช้สมัครสมาชิกบอร์ดเท่านั้น  ปิดเลขบัตร ปิด barcode ปิด วันเกิด ปิดที่อยู่  เปิดแค่ชื่อ นามสกุล กับรูปภาพ ก็พอครับ) http://www.thaiavclub.org/Forum/index.php?topic=2816.0

รับบริจาคเงิน เพื่อแป็นทุนของบอร์ดประจำปี 2546

Started by poj, 06 April 2003, 01:46:20 pm

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

supada

โห....เรานี่มัน ignore จริงๆ เพราะไม่เคยคลิกเข้ามาในนี้เลย เดี๋ยวตอนเย็นหลังเลิกงานจะโอนผ่านทาง ATM 300 บาทอ่ะค่ะ ถึงแม้จะเกินที่คุณพจน์ตั้งไว้ เกินดีกว่าขาดนะคะ :-)
"The more mediocre your music is, the more accessible it is to a larger number of people in the United States." ~ Frank Zappa ~

อ้อย

โอนไปให้แล้วนะครับ  
                        อ้อย

supada

โอนให้แล้วนะคะเมื่อเช้านี้ 27-5-03 เออ ว่าแต่เมื่อวานนี้เราโอนผ่านตู้ของแบงค์กสิกร กับแบงค์กรุงไทย มันไม่ยอมให้โอนค่ะ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร??? งงจริงๆ เมื่อเช้าเลยเดินมาโอนตู้ของแบงค์กรุงเทพเลย

ใครทราบ วานบอกด้วยค่ะ (แต่กดหมายเลขบัญชีไม่ผิดแน่นอนค่ะ เพราะมันขึ้นชื่อคุณพจน์ด้วย)
"The more mediocre your music is, the more accessible it is to a larger number of people in the United States." ~ Frank Zappa ~

ติ๊ดตี่นี่นา

พี่พจน์คะ..วันนี้ติ๊ดตี่ร่วมสมทบทุนให้แล้วค่ะ เมื่อตอนเกือบเที่ยง   170 บาทค่ะ  ขอโทษนะคะพี่ที่ช้าไปหน่อย   :P  

udomdog

Quoteโอนให้แล้วนะคะเมื่อเช้านี้ 27-5-03 เออ ว่าแต่เมื่อวานนี้เราโอนผ่านตู้ของแบงค์กสิกร กับแบงค์กรุงไทย มันไม่ยอมให้โอนค่ะ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร??? งงจริงๆ เมื่อเช้าเลยเดินมาโอนตู้ของแบงค์กรุงเทพเลย

ใครทราบ วานบอกด้วยค่ะ (แต่กดหมายเลขบัญชีไม่ผิดแน่นอนค่ะ เพราะมันขึ้นชื่อคุณพจน์ด้วย)

ไ่ม่ทราบว่าคุณ supada ใช้บัตร ATM ของธนาคารอะไรครับ  :huh: ใช่ธนาคารกรุงเทพหรือเปล่า ถ้าใช่ผมเดาว่าสาเหตุน่าจะเกิดจาก ในช่วงปลายเดือนถึงต้นเดือน บางธนาคารจะไม่ยินยอมให้บัีตรของธนาคารอื่นครับ เพราะมีการถอนเงินกันมาก (เงินเดือนออกนั่นเอง :P ) ดังนั้นธนาคารจึงต้องให้ความสำคัญกับผู้ถือบัตรของธนาคารนั้น ๆ ก่อนน่ะครับ เท่าที่ผมทราบก็มีธนาคารไทยพาณิชย์นี่เป็นแน่ ๆ ครับ เพราะกดอยู่ทุกเดือน :D  
อัพเดทข่าวภาพยนตร์จากทั่วโลกได้ที่นี่จ้า \\^o^// PopcornMag.Com
Udomdog's Blog ขอเกาะกระแสกับเขาหน่อยน่ะ >_<

poj

ขอบพระคุณครับ

สรุป การบริจาคเงิน

poj บริจาค 1,500.00
Mee บริจาค 300.00
ae บริจาค 200.00
akara บริจาค 300.00
udomdog บริจาค 100.00
Supada บริจาค 300.00
อ้อย บริจาค 500.00
ติ๊ดตี่นี่นา 170.00

ยอดคงเหลือ 13,476.80
And in the end, The love you take is equal to the love you make.

พจน์  อุดมลาภสกุล
ผมมีร้านค้าขายอุปกรณ์เครื่องเสียงเป็นของตนเอง ความเห็นของผมอาจไม่เป็นกลาง กรุณาพิจารณาด้วยความระมัดระวัง

supada

Quoteไ่ม่ทราบว่าคุณ supada ใช้บัตร ATM ของธนาคารอะไรครับ  :huh: ใช่ธนาคารกรุงเทพหรือเปล่า ถ้าใช่ผมเดาว่าสาเหตุน่าจะเกิดจาก ในช่วงปลายเดือนถึงต้นเดือน บางธนาคารจะไม่ยินยอมให้บัีตรของธนาคารอื่นครับ เพราะมีการถอนเงินกันมาก (เงินเดือนออกนั่นเอง :P ) ดังนั้นธนาคารจึงต้องให้ความสำคัญกับผู้ถือบัตรของธนาคารนั้น ๆ ก่อนน่ะครับ เท่าที่ผมทราบก็มีธนาคารไทยพาณิชย์นี่เป็นแน่ ๆ ครับ เพราะกดอยู่ทุกเดือน :D

ใช้บัตรของแบงค์กรุงเทพค่ะ แต่เราเคยโอนต่างธนาคารหลายครั้งแล้ว แต่มันก็เป็นแบบนี้มาตลอดเลยนะ ยิ่งเก่งๆ เรื่องเทคโนโลยีทางการเงินอยู่ด้วย  :(  

poj

ลืมคุณ Pong ครับ

โอนเงิน 500 บาท ผ่านบัญชีของ AVBestBuy เหมือนกันครับ
And in the end, The love you take is equal to the love you make.

ผมมีร้านค้าขายอุปกรณ์เครื่องเสียงเป็นของตนเอง ความเห็นของผมอาจไม่เป็นกลาง กรุณาพิจารณาด้วยความระมัดระวัง

ThinkEarth

:blush:  เบี้ยน้อยครับ..
เริ่มที่ ฉองร้อย ก่อนคงบ่ว่ากันนะคร๊าบ... ^_^

poj

เท่าไรก็ได้ครับ น้ำใจ ไม่ได้วัดกันที่ตัวเลข
เรานับตรงที่ -การมีส่วนร่วม- ครับ
ขอบพระคุณมากครับ

udomdog

Quoteใช้บัตรของแบงค์กรุงเทพค่ะ แต่เราเคยโอนต่างธนาคารหลายครั้งแล้ว แต่มันก็เป็นแบบนี้มาตลอดเลยนะ ยิ่งเก่งๆ เรื่องเทคโนโลยีทางการเงินอยู่ด้วย  :(

อืม ..... ใช้บัตร BBL ด้วย อาการโอนเงินที่ตู้ ATM แบงค์อื่นไม่ได้นี่เป็นทุกครั้งเลยหรือเปล่าครับ หรือว่าเป็นเฉพาะช่วงปลายเดือน :unsure: เพราะ้ถ้าเป็นทุกครั้งแนะนำให้ติดต่อสาขาธนาคาร BBL เลยนะครับ เพราะบัตรอาจจะมีปัญหา .... หรือไม่ลองสอบถามเพื่อน ๆ คนอื่น ๆ ที่ใช้ BBL ดูครับว่าเกิดปัญหาแบบเดียวกับคุณ supada หรือเปล่าน่ะครับ ;)
อัพเดทข่าวภาพยนตร์จากทั่วโลกได้ที่นี่จ้า \\^o^// PopcornMag.Com
Udomdog's Blog ขอเกาะกระแสกับเขาหน่อยน่ะ >_<

ThinkEarth

Quoteขอบพระคุณมากครับ

แหะๆ  :rolleyes: ขอความกรุณาช่วยตัดคำว่า \"พระ\" ออกได้ไหมครับ?
อ่านแล้วมันจั๊กกระจี้ยังไงก็บอกไม่ถูกอ่ะครับ  :blush: