• Welcome to Thai Audio/Video Club. Please or

21 May 2019, 01:38:41 pm

News:

การลงทะเบียน ผู้สมัครต้องส่งบัตรประชาชน ยืนยันตัวตนครับ (กำกับด้วยว่า ใช้สมัครสมาชิกบอร์ดเท่านั้น  ปิดเลขบัตร ปิด barcode ปิด วันเกิด ปิดที่อยู่  เปิดแค่ชื่อ นามสกุล กับรูปภาพ ก็พอครับ) http://www.thaiavclub.org/Forum/index.php?topic=2816.0

Fonts???

Started by nattapong, 15 August 2003, 03:59:21 pm

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

nattapong

I think you already know.. but if not... now font is really really bad ... small and all..
ผมมีบริษัทผลิตผลิดภัณฑ์เครื่องนอนยางพารา กระทู้ใดที่เกี่ยวกับเครื่องนอน ท่านผู้อ่านควรใช้วิจารณญานในการอ่านนะครับ

Xex

ผมด้วย Font ไม่สวย แถม พยายามใส่หน้ายิ้ม ก็ไม่ยอม วันนี้เห็นแล้วตกใจ Font ตัวเล็กมาก  

boygunner

อันใหม่นี้ดีแล้วครับ สบายตาขึ้นแยะ  :aktion033:   :jump:  

poj

ขออภัยด้วยครับ
ตอนนี้ผมกำลังไม่สบายอยู่  เมื่อคืนไข้ขึ้นนิดหน่อย

กำลังพยายามแก้ไขให้ใช้งานไปได้พลางๆก่อน
ส่วนการตบแต่งให้สวยงามนั้น  ผมหายแล้วจะรีบมาแก้ไขให้ครับ  :sick:   :bow:  
And in the end, The love you take is equal to the love you make.

พจน์  อุดมลาภสกุล
ผมมีร้านค้าขายอุปกรณ์เครื่องเสียงเป็นของตนเอง ความเห็นของผมอาจไม่เป็นกลาง กรุณาพิจารณาด้วยความระมัดระวัง

poj

อ้อ.. รบกวนทุกท่าน ช่วยแจ้งสิ่งที่ควรแก้ไขให้ผมทราบด้วยครับ
อะไรที่จำเป็นเร่งด่วน ผมจะรีบแก้ไขให้ทันที
ที่เหลือ  เอาไว้แก้ทีหลัง
ตอนนี้กำลังมึนได้ที่ครับ :(
And in the end, The love you take is equal to the love you make.

ผมมีร้านค้าขายอุปกรณ์เครื่องเสียงเป็นของตนเอง ความเห็นของผมอาจไม่เป็นกลาง กรุณาพิจารณาด้วยความระมัดระวัง

pong

พักผ่อนก่อนดีกว่าครับ ผมว่าตอนนี้บอร์ดก็ยังใช้ได้ ไม่รีบร้อนต้องแก้ไขอะไรครับ
ขอให้หายเร็วๆครับ :coffee:  
\"Life down to 20 Hz\"

supada

คุณพจน์รักษาสุขภาพด้วยนะคะ  :beer2:  
"The more mediocre your music is, the more accessible it is to a larger number of people in the United States." ~ Frank Zappa ~

Night Owl

คราวนี้ตัวเท่าหม้อแกงเลย :D

พักก่อนเถอะคะ
บอร์ดแค่อ่านได้ก่อนก็เพียงพอแล้ว
หายกันแล้วค่อยว่าอีกที

Phycic Valve

:blink:   No more chat room ?    :cry2:  

poj

เดี๋ยวแก้ให้ครับ  อาจจะต้องใช้เวลานิดหนึ่ง

nattapong

Hey.. now Fast Reply is coming back.

Just a report na krub ..  don't push yourself too much.

Now the fonts is very big and can not be adjusted by IE ...  
ผมมีบริษัทผลิตผลิดภัณฑ์เครื่องนอนยางพารา กระทู้ใดที่เกี่ยวกับเครื่องนอน ท่านผู้อ่านควรใช้วิจารณญานในการอ่านนะครับ

ThinkEarth

:huh: ไม่ทราบว่าระบบ Subscriptions ยังใช้ได้เป็นปกติหรือเปล่าครับ?
เมื่อวานนี้คุณพจน์ตอบที่ผมโพสต์ถามแล้ว, ไม่เห็นมีเมลล์แจ้งเตือนเลยครับ
ผมลองเข้าไปดูที่ My Controls\Subscriptions\New topics ก็มีแสดงหัวข้อร้องขอระบบ Subscript อยู่เป็นปกติครับ  :unsure:

ThinkEarth

ใช้ระบบ Subscriptions ได้แล้วครับ
เร็วดีจังเลย ^_^

DRC

ฮือๆน้อยใจจัง ทุกคนโพสท์ได้หมดเลยส่วนผมเปิดยังไม่ได้เลย ต้องขับรถมาที่ทำงานเลยนะเนี่ย หาวิธีช่วยผมหน่อยนะครับตามนี้ครับhttp://www.thaiavclub.org/forums/index.php?showtopic=2095&st=0&#entry19440
หวังว่าซักวันหนึ่ง จะหยุดเล่นเครื่องเสียงซะที

poj

ตอนนี้แก้ไขให้ เปิดหน้าต่างอัตโนมัติทุกครั้งที่คลิ๊ก หัวข้อกระทู้แล้วครับ
หากพบข้อผิดพลาดอะไร กรุณาแจ้งให้ผมทราบด้วยครับ