• Welcome to Thai Audio/Video Club. Please or

20 November 2019, 09:25:13 pm

News:

การลงทะเบียน ผู้สมัครต้องส่งบัตรประชาชน ยืนยันตัวตนครับ (กำกับด้วยว่า ใช้สมัครสมาชิกบอร์ดเท่านั้น  ปิดเลขบัตร ปิด barcode ปิด วันเกิด ปิดที่อยู่  เปิดแค่ชื่อ นามสกุล กับรูปภาพ ก็พอครับ) http://www.thaiavclub.org/Forum/index.php?topic=2816.0

Underpay architect stereo system :(

Started by Dr. John Nach, 08 September 2004, 08:45:33 am

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Dr. John Nach

29 December 2008, 10:21:39 pm #40 Last Edit: 09 December 2010, 04:46:15 pm by Dr. John Nach
Finally, my new house is done..... with new AV room krup  :  )

Going in the direction that you're believe, living in the life that you're imagine..

29 December 2008, 10:23:49 pm #41 Last Edit: 09 December 2010, 04:47:22 pm by Dr. John Nach
Office area is located upstair and the living room + entrance hall is lower

Going in the direction that you're believe, living in the life that you're imagine..

29 December 2008, 10:25:02 pm #42 Last Edit: 09 December 2010, 04:48:19 pm by Dr. John Nach
...Pantry to AV room

29 December 2008, 10:25:56 pm #43 Last Edit: 09 December 2010, 04:49:48 pm by Dr. John Nach
Hall above main entrance

29 December 2008, 10:27:12 pm #44 Last Edit: 09 December 2010, 04:59:59 pm by Dr. John Nach
First floor corridor krup.

29 December 2008, 10:28:23 pm #45 Last Edit: 09 December 2010, 04:52:05 pm by Dr. John Nach
Another side with the new painting krup got from JJ Market  : )

pee

โอเช......
เอาเป็นว่า ผมเชิญตัวเองไปบ้านท่านละกัน ว่างทุกวันครับ
ไม่ต้องเกรงใจ

และ
จะเอาผลงานของมิศฟะรันซิศจิต ไปแปะผนังใหนละเพ่

29 December 2008, 10:38:56 pm #47 Last Edit: 29 December 2008, 10:48:29 pm by Dr. John Nach
Anytime krup Pe' Pee.. bring Pe' Aye+ Kay too.. should be nice chill party krup.. : ) 

"F. Jit's picture" would be hanging on the entrance wall krup.. super scale shock location..hahha

santi

ยอดเยี่ยม :thumbup:

ชอบบจังเลยครับดิบๆเรียบๆแต่เท่ห์แบบนี้
ต้นไม้ใหญ่มีอยู่เดิมหรือปลูกเพิ่มครับ

blackmore

สวยเท่ จริงๆๆๆ   

ว่าแต่หน้าต่างหลังชุดเครื่องเสียงนี่  ถ้าเปิดคงโดนฝุ่นเต็มๆๆ ไม่แค่แผ่นนะท่าน, แบริ่ง, จุดหมุนที่อาร์มด้วย ให้ระวังด้วยครับ
ฝรั่งไม่ได้ฉลาด....ไปกว่าคนไทย   you know!!!

"There is no expedient to which a man will not resort to avoid the real labor of thinking."  Sir Joshua Reynolds

somchaisuriya

จารย์ดึงมาดูทู้นี้  :supergrin:

Quote from: Dr. John Nach on 29  December  2008, 10:38:56 pm
Anytime krup Pe' Pee.. bring Pe' Aye+ Kay too.. should be nice chill party krup.. : ) 

"F. Jit's picture" would be hanging on the entrance wall krup.. super scale shock location..hahha

จะไปวันไหนดีครับ ปีใหม่พี่ว่างทุกวัน นัดมาเลยครับผม...ได้ตั้งแต่พรุ่งนี้ไปเลย  :beer:

What's about Sat 10... late afternoon krup.. we can go eat out for easy dinner around my house :  )

K. Santi.. ต้นไม้ใหญ่มีอยู่เดิมหรือปลูกเพิ่มครับ <---------  ปลูกเพิ่มครับ  : )

Karin Preeda

เห็นแล้วรู้สึกเย็นเท้าครับ ฮ่าๆ คือเมื่อก่อนพื้นบ้านเป็นปูนขัดครับ ตอนอากาศร้อนๆชอบนอนบนปูน แต่กลับเป็นหวัดเสียนี่  :supergrin:

klao

ยินดีด้วยครับ Dr. John เสร็จช่วงปีใหม่พอดีเลย :beer:  (แอบดีใจ ยังมีคนใช้ทีวีจอหลอดเหมือนผม)

K. PJ

บ้านสวนมากๆ ครับ เอาของเก่า ของใหม่รวมกันอย่างลงตัวครับ

pakorn

บ้านสวยครับ โปร่ง เรียบ สะอาดสะอ้าน...

"โลกร้อน ธรรมเย็น"

poj

สวยมากครับ
ชอบๆ.. 
And in the end, The love you take is equal to the love you make.

พจน์  อุดมลาภสกุล
ผมมีร้านค้าขายอุปกรณ์เครื่องเสียงเป็นของตนเอง ความเห็นของผมอาจไม่เป็นกลาง กรุณาพิจารณาด้วยความระมัดระวัง

trens

สวย โปร่ง เรียบง่าย สบาย...แหม จับหวใจของบ้านน่าอยู่มาไว้อย่างเหนียวแน่น
ยินดีด้วย แค่ดูยังไม่ทันฟังก็ได้ยินเสียงดนตรีไพเราะล่องลอยเข้ามาครับ
เขาไม่มี...แต่ผมมี
ທ່ານບ່ມີ...ແຕ່ຂ້າພເຈ້າມີ

HEAVYTOY

สอบถาม  Dr. John Nach  ครับ

เก้าอี้ 2 ตัว เนี่ย ตัวไหนนั่งสบายกว่าครับ ในการฟัง พักผ่อน ตัวไหนนั่งเอาเท้าขึ้นได้สบายกว่ากันครับ :D ราคาเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ :bye:

outto

บ้านสวยมากครับ ตามอ่านกระทู้คุณ Dr. John Nach มาตั้งกะสมัย Chicago แล้วครับ  ชอบที่ทุกอย่างมีเอกลักษณ์ สวยดีครับ   :thumbup:

เห็นพื้นแล้วเย็นแทนเลยครับ  น่าเอาผ้าห่มบางๆ มาปูพื้นนอนจังเลยนะครับ