• Welcome to Thai Audio/Video Club. Please or

21 May 2019, 12:48:03 pm

News:

การลงทะเบียน ผู้สมัครต้องส่งบัตรประชาชน ยืนยันตัวตนครับ (กำกับด้วยว่า ใช้สมัครสมาชิกบอร์ดเท่านั้น  ปิดเลขบัตร ปิด barcode ปิด วันเกิด ปิดที่อยู่  เปิดแค่ชื่อ นามสกุล กับรูปภาพ ก็พอครับ) http://www.thaiavclub.org/Forum/index.php?topic=2816.0

Emoticon ใหม่ๆ... อีกแล้วจ้า....

Started by poj, 18 January 2005, 01:34:50 pm

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

poj

Emoticon ที่ไปเสาะแสวงหามาให้ครับ
:console:  :flirt:  :in_love:  :mf_argue:  
:dribble:  อันเนี๊ยะ.. สำหรับกระทู้ชวนชิมทั้งหลายโดยเฉพาะครับ เห้นวันก่อนมีคนขอ
:jumpon:  :mf_tongue:  :ranting:  :no:  :worshippy:  
หวังว่าจะชอบกันนะครับ...  
And in the end, The love you take is equal to the love you make.

พจน์  อุดมลาภสกุล
ผมมีร้านค้าขายอุปกรณ์เครื่องเสียงเป็นของตนเอง ความเห็นของผมอาจไม่เป็นกลาง กรุณาพิจารณาด้วยความระมัดระวัง

poj

:tv_happy:  :shutup:  :mf_tongue:  :jason:  :in_love:  :icecream:  :gun2:  :gathering:  :censored:
อีกชุดหนึ่ง
And in the end, The love you take is equal to the love you make.

ผมมีร้านค้าขายอุปกรณ์เครื่องเสียงเป็นของตนเอง ความเห็นของผมอาจไม่เป็นกลาง กรุณาพิจารณาด้วยความระมัดระวัง

poj

:bye2:  :bye1:  :cop: :whistling:  :tv_horror:
และอีกชุดหนึ่งครับ

supada

Quote:tv_happy:  :shutup:  :mf_tongue:  :jason:  :in_love:  :icecream:  :gun2:  :gathering:  :censored:
อีกชุดหนึ่ง

ชอบชุดนี้จัง แลดูซาดิสต์  :lol:  
"The more mediocre your music is, the more accessible it is to a larger number of people in the United States." ~ Frank Zappa ~

udomdog

อัพเดทข่าวภาพยนตร์จากทั่วโลกได้ที่นี่จ้า \\^o^// PopcornMag.Com
Udomdog's Blog ขอเกาะกระแสกับเขาหน่อยน่ะ >_<

poj

มีมาใหม่อีกสองครับ

:chair:
อันนี้สำหรับ แฟนมวยปล้ำ  กรุณาใช้เฉพาะตอนกรรมการเผลอ

:yahoo:
ยาฮู้............

Cherokee

Quote:chair:
อันนี้สำหรับ แฟนมวยปล้ำ  กรุณาใช้เฉพาะตอนกรรมการเผลอ

รับรอง อันนี้ถูกใจน้อง Kopok เป็นพิเศษ สงสัยจะใช้อยู่คนเดียวมั้งเนี่ย
เอาไว้ปราบพญานาคา

pka

ผกาชอบอันนี้  :yahoo:  กระดี้กระด้าดี อิอิ
The beautiful colors of the rainbow can only be seen through the prism of rain

"ในทุก ๆ ความเศร้า ความผิดหวัง เราอาจจะเจอความสวยงาม ของอะไรบางอย่างอยู่ก็ได้
จะเห็นสายรุ้งได้ เราต้องมองผ่านแสงหักเหของละอองสายฝน"

mark

คุณพจน์นี่เก่งเนอะ
ไปหามาจากไหน ก็ไม่รู้ ตรงใจชะมัด

poj

มาอีกชุดครับ ท่านผู้ชม

:wallbash:  โฮ้ย... ทำไมตูทึ่มยังงี๊...
:heart:  รัก...
:gossip: นี่เธอ.. ดูอีตานั่นสิ มันนะ ซุบซิบ ซุบซิบ....
:drool: น่าเจี๊ยะ
:clap:  แฟ้มบุคคลขอปรบมือให้
:boxing:  นี่แน่ะ.. หนึ่ง สอง ,  หนึ่ง  สอง....

supada

เย้ๆๆ ลุงพจน์ เอ้ย พี่พจน์ใจดีแต๊
ชอบอันซุบซิบ หัวกลมๆ เต็มเลย  :verkleidung034:  
"The more mediocre your music is, the more accessible it is to a larger number of people in the United States." ~ Frank Zappa ~

supada

:drool: น่าเจี๊ยะ

อันนี้ดูไปดูมาคล้าย "หน้าหื่น"  :lol:  

poj

Quoteเย้ๆๆ ลุงพจน์ เอ้ย พี่พจน์ใจดีแต๊
ชอบอันซุบซิบ หัวกลมๆ เต็มเลย  :verkleidung034:

เดี๊ยะ เดี๊ยะ...จับลดเกรดลงไปเป็น new member ใหม่ซะเลย   :P  

Cherokee

Quote:gossip: นี่เธอ.. ดูอีตานั่นสิ มันนะ ซุบซิบ ซุบซิบ....

อันนี้เหมาะกับบรรยากาศสุมหัวนินทารัฐบาลของบอร์ดพี่พจน์จริงๆ

อาจารย์ฮกหลง

อยากทราบว่าผมจะโหลด emoticon แบบของบอร์ดนี้ไปใช้ได้จากไหนเหรอครับ อยากได้ไปเล่นมั่ง :D  

poj

ก็ก้อปไปใช้ได้เลยครับ

สำหรับแหล่งนั้น ผมก็ใช้วิธีหาสะสมไปเรื่อยๆ ด้วยการใช้ google search หา website ที่เขาแจก free emoticon  หรือไม่ก็ เจอบอร์ดไหนน่าสนใจ ก็แอบๆจิ๊กๆเขามาครับ :P

poj

วันนี้มีมาเพิ่มให้อีกครับ
:^  เช๊อะ.. งอนแล้วละ
:thrill: อันนี้ จะคิกขุหน่อย เตรียมให้สำหรับสาวๆครับ

Cherokee

Quote:thrill: อันนี้ จะคิกขุหน่อย เตรียมให้สำหรับสาวๆครับ

อันนี้ไม่กล้าใช้ครับ คิกขุจริงๆ

poj

ล๊อตใหม่ มาอีกละ

พักนี้ หยุดวิจารณ์รัฐบาลชั่วคราว  :zip:
เพราะเราสงสัยว่า พรก. ฉบับใหม่ มันใช้บังคับหนือยังเนี่ย  :doubt:
ซึ่ง นักวิชาการ  :glasses: ก็ว่ากันไปต่างๆนา..
ถึงอย่างไรเราก็ชอบ  :love3:  ตัวนะ
ขอยืมตังค์ 500 ดิ  :beg:

ให้ยืมเหรอ  น่ารักจัง :love2:
หา.. เปลี่ยนใจเหรอ  นี่แน่ะๆ.. :fryingpan:
หนีไปเที่ยวรอบโลกดีกว่า :boat: