• Welcome to Thai Audio/Video Club. Please or

15 November 2019, 02:55:07 pm

News:

การลงทะเบียน ผู้สมัครต้องส่งบัตรประชาชน ยืนยันตัวตนครับ (กำกับด้วยว่า ใช้สมัครสมาชิกบอร์ดเท่านั้น  ปิดเลขบัตร ปิด barcode ปิด วันเกิด ปิดที่อยู่  เปิดแค่ชื่อ นามสกุล กับรูปภาพ ก็พอครับ) http://www.thaiavclub.org/Forum/index.php?topic=2816.0

Clip โน่น Clip นี่ จาก youtube

Started by poj, 12 January 2010, 08:08:39 pm

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Karin Preeda

dht_tubes

5555555555555555

:rof: :rof: :rof: :rof: :rof: :rof:

ของปลอมน่าเกลียดแบบนี้ไม่น่ากลัวเท่าไหร่ครับ

แต่พวกหน้าสวย หน้าหล่อ ข้างในเป็นแบบนี้ดิ น่ากลัว
ในสภาบ้านเรา เพียบ ใส่สูทด้วย

ไปทะเลอีกแร้ว ขออำไพด้วย
I love classical but I play rock'n roll

คำว่า รวย กับคำว่า จน มันคืออะไรกันแน่ เมืองไทย คนจนมีหนี้สินเยอะ เพราะยืมเงินไม่ได้ เค้าไม่ให้เพราะคิดว่าไม่มีปัญญาใช้คืน แต่... เมืองนอก คนรวยมีหนี้สินเยอะ เพราะเค้าให้ยืมเงิน เพราะคิดว่ามีปัญญาใช้คืน  งง..................

เพราะสังคมประเมินค่าคน ที่จนรวย คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่ หากสังคมวัดค่าคนที่ภายใน คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี............

dht_tubes

I love classical but I play rock'n roll

คำว่า รวย กับคำว่า จน มันคืออะไรกันแน่ เมืองไทย คนจนมีหนี้สินเยอะ เพราะยืมเงินไม่ได้ เค้าไม่ให้เพราะคิดว่าไม่มีปัญญาใช้คืน แต่... เมืองนอก คนรวยมีหนี้สินเยอะ เพราะเค้าให้ยืมเงิน เพราะคิดว่ามีปัญญาใช้คืน  งง..................

เพราะสังคมประเมินค่าคน ที่จนรวย คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่ หากสังคมวัดค่าคนที่ภายใน คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี............

Gazzy

11 October 2012, 05:27:52 am #43 Last Edit: 11 October 2012, 08:06:13 am by Gazzy

http://www.youtube.com/v/HePeNxMeXDw
เพลงเค้าเพราะดีเนอะ :D

Gazzy

สุดยอดลีลา นี่คงเป็นมือกลองที่ดำรงตำแหน่ง อธิบดีกรมเจ้าท่าด้วยแน่ๆ ท่าแกเยอะจริงๆ   :hb:

http://www.youtube.com/v/Z3XDNIZV2JU

pee

ไลค์ 4 หมื่นกว่า วิวเจ็ดล้านกว่า
แต่ผมไม่รู้จักอ่ะ

ROTL

จากเฟซบุ๊ค landfillharmonicmovie ครับ

teaser

มีคนมาแจม
Carrot clarinet

ลองดูนะครับว่าจะสู้ jazz ที่โรงจำนำได้หรือเปล่า  :lol:
พูดเล่นน่ะครับ ผมชอบที่นี่จัง คือมันไม่หนวกหู clip Earl Klugh ผมนั่งแทบจะหลังสุด ส่วน Manhattan Transfer นั่งหน้าสุด อัดจาก iPhone ทั้งหมด ว่าจะเอา Tascam เข้าไปแต่กลัวโดนเตะออกจากร้านซะก่อน  :clown:

meng

:lol: ตอนจบโหดมาก ใครเป็นโรคหัวใจอาจช๊อคตายได้

dht_tubes

คนทำว่างมากหรือว่าใจรักกั่นแน่  :lol: แยกไม่ออกเลยว่าอันไหนเป็นของจริง  :rof:

poj

ฮ่าๆ... เยี่ยมมากๆครับ
And in the end, The love you take is equal to the love you make.

พจน์  อุดมลาภสกุล
ผมมีร้านค้าขายอุปกรณ์เครื่องเสียงเป็นของตนเอง ความเห็นของผมอาจไม่เป็นกลาง กรุณาพิจารณาด้วยความระมัดระวัง

poj

บ้า..   เป็นลูก เป็นหลาน จะตีให้ตายทีเดียว   เล่นอะไรแบบนี้ก็ไม่รู้     :(
And in the end, The love you take is equal to the love you make.

ผมมีร้านค้าขายอุปกรณ์เครื่องเสียงเป็นของตนเอง ความเห็นของผมอาจไม่เป็นกลาง กรุณาพิจารณาด้วยความระมัดระวัง

dht_tubes

ถ้าเป็นผม (ซึ่งเอาเข้าจริงจะทำใจได้ป่าวไม่รู้นะ) ต้องปล่อยให้โดนซักจึ้กครับแบบนี้

กล้าทำ ต้องกล้ารับ

แต่ก็อีกหล่ะ ผมคงปากเก่งไปงั้น

Witti

Quote from: Karin Preeda on 14  March  2013, 08:22:29 pm
เสียววววว

ไม่กล้าดูอะเสียวแบบนี้  :no:

ผมเพิ่งนึกออกว่าแบบนี้ฝรั่งเค้าเรียก Useless Internet talent  :clown:

poj

ท่ี่บ้าคือ  เกิดพลาด ตัดเส้นเอ็นเข้า    ได้พิการกันบ้างละครับ
มันบ้าไปแล้ว

เจ้าหนู Quinn Sullivan โตเป็นหนุ่มแล้ว